Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 752|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

[13.8] HKT48 công bố ảnh bìa và list nhac cho single thứ 2 của nhóm có tên "

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2013 19:30:19 | Xem tất |Chế độ đọc

HKT48 sẽ phát hành single thứ 2 của nhóm vào ngày 4 tháng 9.

Bài hát chủ đề "Melon Juice" là lần đầu tiên nhóm HKT48 trình bài trên giai điệu punk rock. PV bài hát này đã được tổ chức quay tại Yokohama BLITZ với một nhóm vũ công và 1.000 khán giả.

Bìa áo khoác đã được thực hiện bởi Aoyama Yuki, người phụ trách của cuốn sách ảnh của Sashihara Rino. 'Sashiko' nhận xét: "Tôi rất vui khi cô Aoyama-san chụp ảnh bìa"

Ngày 12 tháng 8 là ngày kỷ niệm 500 ngày hoạt động của nhóm tại HKT48 Theater kể từ khi ra đời vào ngày 26 tháng 11 năm 2011. Đó cũng là ngày bắt đầu giai đoạn thực tập sinh của HKT48 "PARTY ga Hajimaruyo". Để làm đặc biệt hơn nữa, cuối ngày, họ đã biểu diễn "Melon Juice" và lần đầu tiên chiếu PV của bài hát.

<Type A>

<Type B>

<Type C>

]CD:
01. Melon Juice
02. Soko de Nani wo Kangaeruka?
03. Namioto no Orugoru
04. Melon Juice (Instrumental)
05. Soko de Nani wo Kangaeruka? (Instrumental)
06. Namioto no Orugoru (Instrumental)

DVD:
01. MeQlon Juice Music Video
02. Melon Juice Making Video
03. Special Footage "Summer break research project presentation" Miyawaki Sakura / Murashige Anna / Motomura Aoi / Moriyasu Madoka / Wakatabe Haruka / Tashima Meru / Tanaka Yuka / Tani Marika / Tomiyoshi Asuka / Tomonaga Mio / Fukagawa Maiko / Fuchigami Mai / Yamada Marina

<Theater Edition>

01. Melon Juice
02. Soko de Nani wo Kangaeruka?
03. Tenmonbu no Jijou
04. Melon Juice (Instrumental)
05. Soko de Nani wo Kangaeruka? (Instrumental)
06. Tenmonbu no Jijou (Instrumental)

Source: tokyohive
Source ảnh: natalie
Vtrans: cthong7@Kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

Mấy bạn vào link này để ủng bộ bọn mình nha: "http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=4958&page=7#pid6719909"

(P/S : tài sản có hạn chế nên tớ chỉ khuyến mãi cho 7 bạn may mắn thoy mỗi người com đầu thoy được 2$)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 rate cho cái chăm chỉ:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 19:43:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

HKT chuẩn bị ra single thứ 2 rồi, nói chung khởi đầu đợt trước rất thành công, nhạc thì nói thật có nghe và xem PV xong không nhớ gì nữa. *Tội lỗi*

Bù lại mình nhớ đến các em bởi vẻ ngoài rất trong sáng, nụ cười hồn nhiên đúng tuổi. Không thích cover của single đợt này, trông nó thường quá, tên single (?) cũng xấu, và choáng hết phần hình ảnh. Hi vọng single này tuần đầu sẽ bán được hơn 300k, nhớ đợt trước được hơn 200k thì phải. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 19:53:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bên nhà HKT48 1st single nghe không có ấn tượng như NMB48 debut, cái 2nd này cũng thế, em thấy hơi "ngang ngang" dù mới nghe 1 lần=))
Mà lần này, center là 2 em gen 2, 1st đứng 2 bên rìa :)), còn #1 SSk thì hàng 2 =)))
HKT48 thì chỉ thích 2 nàng từ AKB sang, Rabutan với Sasshi, còn lại cũng không ấn tượng bé nào hết :">
Nhưng cũng hi vọng HKT sẽ có sale khá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 20:35:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bài này mới nghe Pv xong, nhưng chưa thấy có gì ấn tượng, đợi bản chính thức ra thì sẽ ngồi nghe lại lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 20:51:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Sau bao nhiêu song gió, mồ hôi và nước mắt cả sự lo sợ nữa các bé cuối cùng đã ra single thứ 2.
Là nhóm nhạc được debut với thời gian lâu nhất, it được chú ý nhất ngay từ khi xuất phát không phải vì các bé ko tài năng đáng yêu mà do nhiều lý do khách quan khiến hành trình của các bé mất nhiều thời gian và đi lâu hơn các chị em khác. Nhưng bù lại, single debut lại là single có kỷ lục doanh thu cao nhất trong số các chị em, các bé đang dần tiến lên, chậm mà chắc và những điều các bé làm được bây giờ đều khiến cả PJ48 phải bất ngờ và chú ý, hay cứ vững mạnh như thế nhé, Meru <3
P/s: Cái bạn lên bìa theatre với Meru lần đầu mình thấy, lại 1 nhân vật nữa được push ngầm sao ="=
Để đi lung cái PV xem nào, ko biết có sặc sỡ hoa lá cành như cái Suki kia ko =]]

Bình luận

Bìa theater là Mio gen 2 đó c, push cũng lộ lắm, ko ngầm đâu=)), là bé cặp với Sasshi trong Sayonara Crawl ấy :p  Đăng lúc 13-8-2013 08:54 PM
là Mio bạn à.center cùng meru single này  Đăng lúc 13-8-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 21:05:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mình rất thích ảnh bìa của HKT.Lần trước cũng thế,lần này cũng vậy.Type A bé Meru xinh vô cùng, vị trí cũng đắc đạo .Mỗi cái sao type A không có Sakura.Hay mình nhìn nhầm
Thích nhất bìa bản theater nhìn 2 bé Mio với Meru trong sáng đầy mới mẻ.2 bé trẻ tuổi, dễ thương,nhìn cái là có cảm tình liền,fan lên theo cấp số nhân,được staff push tiếp là đương nhiên.
Không hiếu sao Kodama luôn để kiểu tóc bổ đôi thế nhỉ.có cái ảnh bé để mái nhìn xinh hơn nhiều.Hichic.Mong 1 ngày bé thay đởi kiểu tóc mới.Sakura rõ ràng là ít được ưu ái nhất trong 4 người (Mio-Meru-Kodama-Sakura)mặc dù fan bé đông nhất.haizzz.Dù sao cũng cần chút may mắn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 21:08:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

đợt này mấy ảnh bìa đệp quá xá, dễ thương phết luôn í :3
ĐỌc truyện hoài nên thích đồng phục học sinh nhật lắm, đợt này bìa của HKT làm mình rất thích
vậy là cũng được 500 ngày rồi cơ đấy, cũng nhanh dữ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 01:55:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bìa lần này dễ thương quá trời, Meru xinh dã man :">
Single này từ đợt công bố senbatsu đã gây sóng gió, đầu tiên là đưa gen 2 lên dẫn tới loại vài gen 1 khỏi sen, sau đó lại đến Meru-Mio làm center.
Bao giờ thì thông báo đội hình B-side ta, mình nghĩ vẫn sẽ để Meru cen A-side, Sakura và Harupi cen B-side như Suki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 04:00:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bìa single cực kì cute =)) Đúng chật 'nữ sinh trong sáng' =))
Mà cuối cùng single 2 cũng ra mắt nhỉ, tuy k có nhiều ấn tượng với HKT48 nhưng hi vọng lần này mấy gái sẽ thành công nhé ♥ Dù gì thì cũng gian nan cực khổ mới đc như vầy mà :)

.ps: Còn 2 kites cuối cùng =)) Em chụp =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 08:58:47 | Xem tất
Meru Meru Meru, bé cười dễ thương quá
Mio mới được push hay sao á?
Komada dù thứ hạng tăng, nhưng với đà này thì em ấy đã chính thức mất vị trí center rồi
Sakura nhiều fan nhưng lại không lên được Type A
Love-tan cố gắng lên ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Snow Bottom Trở lại danh sách